Phụ tùng thay thế SIMATIC DP, CPU 1512SP F-1 PN cho ET 200SP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Bộ nhớ làm việc: 300 KB cho chương trình, 1 MB cho dữ liệu
Giao diện thứ nhất: PROFINET IRT với công tắc 3 cổng
Hiệu suất bit: 48 ns
Cần Thẻ nhớ SIMATIC
Cần BusAdapter cho cổng 1 và 2
Cấp độ bảo vệ: IP20
Chức năng hoán đổi nóng nhiều lần
Mô-đun giao diện MultiFieldbus tích hợp IM155-6MF
Lợi ích cho khách hàng:
Dễ dàng lắp đặt và bảo trì nhờ hệ thống nhận dạng tiêu chuẩn và đầu nối mã hóa màu.
Khả năng linh hoạt tối đa trong việc thay thế mô-đun bất kỳ lúc nào.
Đảm bảo khoản đầu tư bền vững với tích hợp các sản phẩm tự động hóa tiên tiến.
Khả năng hỗ trợ nhiều giao thức Ethernet cho ứng dụng linh hoạt.
Hiệu suất tối ưu và tính nhất quán trong dữ liệu sẵn có cho các sản phẩm ET 200.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| Radio standard GPRS | false |
| Type of voltage (input voltage) | DC |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Depth | 75 mm |
| Front built-in possible | false |
| Height | 117 mm |
| Input voltage DC | 19.2 V |
| System accessory | true |
| Input voltage DC | 28.8 V |
| Explosion safety category for dust | None |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | true |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Max. input current DC | 0.9 A |
| Suitable for safety functions | true |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| With bus coupler for modular station connection | true |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Radio standard GSM | false |
| Width | 100 mm |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Number of slots | 80 |
| Number of interfaces PROFINET | 1 |
| Radio standard UMTS | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| With pluggable modules, central modules | true |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Wall mounting/direct mounting | true |
| Number of HW-interfaces industrial Ethernet | 1 |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Number of HW-interfaces RS-485 | 1 |
| With optical interface | true |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| With integrated power supply | false |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | true |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | true |
| Supporting protocol for PROFINET IO | true |
| Rail mounting possible | true |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Explosion safety category for gas | ATEX gas-ex-protection, Cat. 3G |
| Supporting protocol for ASI | true |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| With pluggable modules, others | true |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.