Simatic Et 200sp, Baseunit Bu20-P12+A4+0B cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Cổng cắm đẩy với 4 cổng AUX
Rộng x Cao: 20 mm x 117 mm
Có khả năng mở rộng lên đến 64 mô-đun I/O
Tương thích với PROFINET và PROFIBUS
Các mô-đun có sẵn với nhiều chức năng: tiêu chuẩn, chẩn đoán mở rộng, và cơ bản
Hỗ trợ “hoán đổi nóng” cho mô-đun và hộp đầu cuối
Các mô-đun an toàn cho ứng dụng lên đến SIL 3 / PLe
Bộ khởi động động cơ tích hợp phù hợp với động cơ có công suất lên đến 5,5 kW
IO-Link master (V1.1.) và nhiều mô-đun truyền thông khác
Lợi ích cho khách hàng:
Tính dễ ứng dụng cao thông qua các công nghệ kết nối PROFINET và đấu dây không cần dụng cụ
Khả năng tiếp cận hệ thống dây được cải thiện nhờ thiết kế mới
Khả năng tối ưu hóa chi phí và cấu hình có thể mở rộng của trạm
Cung cấp một danh mục mô-đun toàn diện, thích ứng với mọi tác vụ tự động hóa
Đảm bảo tính khả dụng và năng suất của máy
Các mô-đun đo lường và phân tích mức tiêu thụ năng lượng
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Input voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Input voltage DC | 0 V |
| Input voltage AC 60 Hz | 230 V |
| Input voltage AC 60 Hz | 0 V |
| Output voltage AC 60 Hz | 230 V |
| Output voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Rail mounting possible | true |
| Output voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Width | 20 mm |
| With integrated power supply | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Depth | 35 mm |
| With pluggable modules, analogue I/O | false |
| Input voltage DC | 24 V |
| Output voltage AC 60 Hz | 0 V |
| System accessory | true |
| Front built-in possible | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Height | 117 mm |
| Input voltage AC 50 Hz | 230 V |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| Output voltage DC | 24 V |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| With pluggable modules, others | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Output voltage DC | 0 V |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Number of slots | 1 |
| System accessory | true |
| With pluggable modules, communication modules | true |
| With pluggable modules, others | false |
| Input voltage AC 60 Hz | 230 V |
| Input voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Input voltage DC | 24 V |
| Suitable for safety functions | false |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Output voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Rail mounting possible | true |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Rack-assembly possible | false |
| Input voltage AC 60 Hz | 0 V |
| With pluggable modules, analogue I/O | false |
| Width | 20 mm |
| Output voltage DC | 24 V |
| Depth | 35 mm |
| Input voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |
| Output voltage AC 60 Hz | 230 V |
| Output voltage AC 60 Hz | 0 V |
| With integrated power supply | false |
| Front built-in possible | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Number of slots | 1 |
| Height | 117 mm |
| Output voltage AC 50 Hz | 230 V |
| Input voltage DC | 0 V |
| Output voltage DC | 0 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.