Mô-đun UPS SITOP DC 24 V/40 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Đầu vào: 24 V DC/43 A
Đầu ra: 24 V DC/40 A
Khắc phục tình trạng mất điện kéo dài đến vài giờ
UPS DC với ắc quy chì-axit không cần bảo dưỡng
Lợi ích cho khách hàng:
Đảm bảo hoạt động của nhà máy không bị gián đoạn.
Cung cấp khả năng bảo vệ tối ưu ngay cả khi cần nhiều dòng điện dự phòng hơn.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Output voltage | 28.5 V |
| USV- technology | Offline |
| Height | 125 mm |
| Depth | 125 mm |
| Width | 102 mm |
| Weight | 1.1 kg |
| Output effective power | 960 W |
| Suitable for network-management | false |
| Output voltage | 19 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.