SITOP PSU300B 30 A cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Đầu vào: 400-500 V 3 AC
Đầu ra: 24 V DC/30 A
Kế thừa: 6EP3437-8UB00-0AY0
Đặc tính đầu ra có thể chuyển sang ngắt kết nối chốt
Thiết kế mỏng chiếm ít không gian trên thanh lắp
Không yêu cầu khoảng hở lắp đặt
Lợi ích cho khách hàng:
Điện năng ổn định và hiệu quả cho mọi nhà máy
Thích ứng với nhiều ứng dụng khác nhau nhờ vào đầu vào 3 pha dải rộng
Hiệu suất cao trong việc sạc pin
Dễ dàng lắp đặt với thiết kế tiết kiệm không gian
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Rail mounting possible | true |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Wall mounting possible | false |
| Output voltage stabilized | true |
| Max. output current 1 | 30 A |
| Depth | 150 mm |
| Built-in width | 150 mm |
| Height | 125 mm |
| Direct mounting possible | false |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Short-circuit-proof | true |
| Width | 150 mm |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 500 V |
| Built-in height | 225 mm |
| Stabilized | true |
| Voltage type (supply voltage) | AC |
| Modular version | true |
| Power output | 960 W |
| Nominal value output current 1 | 30 A |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 400 V |
| Degree of protection (IP) | IP20 |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.