SITOP mô-đun 20 A nguồn điện ổn định cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Đầu vào: 400-500 V 3
Đầu ra AC: 24 V DC/20 A
Chức năng Power Boost cung cấp dòng điện gấp ba lần dòng điện danh định trong thời gian ngắn
Lựa chọn giữa dòng điện không đổi hoặc ngắt kết nối chốt khi xảy ra quá tải
Mức hiệu suất cao giúp giảm thiểu mức tiêu thụ năng lượng và sinh nhiệt trong tủ điều khiển
Vỏ kim loại nhỏ gọn tiết kiệm không gian
Lợi ích cho khách hàng:
Đảm bảo độ tin cậy cao ngay cả trong trường hợp biến động điện áp lớn
Có thể kết hợp với bộ đệm, DC UPS, mô-đun dự phòng và mô-đun chọn lọc để tăng khả năng sử dụng 24 V
Đáng tin cậy và hiệu quả cho mọi nhà máy
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Power output | 480 W |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Short-circuit-proof | true |
| Built-in width | 160 mm |
| Depth | 125 mm |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Rail mounting possible | true |
| Wall mounting possible | false |
| Width | 160 mm |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Rated supply voltage AC 50 Hz | 400 V |
| Stabilized | true |
| Output voltage stabilized | true |
| Max. output current 1 | 20 A |
| Nominal value output current 1 | 20 A |
| Rated supply voltage AC 60 Hz | 500 V |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Direct mounting possible | false |
| Modular version | true |
| 1st secondary output voltage | 24 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.