SIPLUS ET 200SP CM PTP cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm: 6ES7137-6AA01-0BA0
Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40…+70 °C
Kết nối truyền thông: RS-422, RS-485, RS-232, Freeport, 3964 (R), USS, MODBUS RTU chủ, tớ
Tốc độ truyền tối đa: 250 Kbit/giây
Bảo vệ: IP20
Hỗ trợ hoán đổi nóng cho các mô-đun
Tính năng MultiFieldbus tích hợp IM155-6MF
Ưu điểm cho khách hàng:
Thiết kế tiết kiệm không gian cho việc dễ dàng lắp đặt trong hộp điều khiển nhỏ gọn.
Thay thế mô-đun nhanh chóng và dễ dàng, đảm bảo tính linh hoạt tối đa.
Hệ thống nhận dạng tiêu chuẩn giúp đơn giản hóa quy trình lắp đặt và bảo trì.
Đảm bảo hiệu suất tối ưu nhờ tích hợp các sản phẩm tự động hóa tiên tiến và có tuổi thọ cao.
Phù hợp cho các điều kiện môi trường khắc nghiệt, bảo vệ hệ thống tránh ảnh hưởng từ các yếu tố bên ngoài.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Rail mounting possible | true |
| Radio standard GPRS | false |
| Height | 73 mm |
| Supply voltage DC | 28.8 V |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| With potential separation | true |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supporting protocol for Modbus | true |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Width | 15 mm |
| Radio standard GSM | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Radio standard eGPRS | false |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Rack-assembly possible | false |
| Radio standard LTE | false |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| System accessory | true |
| Supporting protocol for other bus systems | true |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| IO link master | false |
| Front built-in possible | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Depth | 58 mm |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Voltage type (supply voltage) | DC |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Supply voltage DC | 19.2 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.