SIPLUS ET 200SP DI 8×48 V UC BA cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
Mã sản phẩm: 6ES7131-6CF00-0AU0
Đặc tính bảo vệ: IP20
Nhiệt độ hoạt động: -40…+70 °C
Có tính năng hoán đổi nóng nhiều lần.
Giao thức hỗ trợ: Nhiều giao thức Ethernet qua mô-đun giao diện MultiFieldbus IM155-6MF.
Lớp phủ bảo vệ 100% chống lại các hoạt động sinh học, hóa học và vật lý.
Lợi ích cho khách hàng:
Dễ dàng bảo trì và cài đặt nhờ các tấm dán nhãn thiết bị và chỉ định đầu nối mã hóa màu.
Khả năng quản lý tối đa trong tủ điều khiển với các phụ kiện sẵn có như tấm mã màu và dải nhãn cho từng mô-đun.
Đầu tư bền vững cho tương lai với các sản phẩm tự động hóa tiên tiến và có tuổi thọ cao.
Xác suất cao về việc ra tín hiệu kỹ thuật số đáng tin cậy trong bất kỳ điều kiện nào.
Additional Information
Support
| Technical Data
| Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Supporting protocol for KNX | false |
| Type of digital output | None |
| Digital inputs configurable | true |
| Permitted voltage at input | 57.6 V |
| Supporting protocol for SUCONET | false |
| Radio standard UMTS | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Supply voltage AC 50 Hz | 40.8 V |
| Supporting protocol for PROFIsafe | false |
| Supporting protocol for AS-Interface Safety at Work | false |
| Height | 73 mm |
| Supporting protocol for INTERBUS | false |
| Supporting protocol for DeviceNet | false |
| Supporting protocol for PROFIBUS | false |
| Supporting protocol for Modbus | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| Input current at signal 1 | 3.5 mA |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Supporting protocol for TCP/IP | false |
| System accessory | true |
| Supporting protocol for SERCOS | false |
| Width | 20 mm |
| Supply voltage AC 60 Hz | 52.8 V |
| Supporting protocol for EtherNet/IP | false |
| Supporting protocol for LON | false |
| With optical interface | false |
| Fieldbus connection over separate bus coupler possible | true |
| Supporting protocol for INTERBUS-Safety | false |
| Supply voltage DC | 40.8 V |
| Radio standard GSM | false |
| Radio standard Bluetooth | false |
| Front built-in possible | false |
| Supporting protocol for Data-Highway | false |
| Supporting protocol for SafetyBUS p | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Radio standard GPRS | false |
| Depth | 58 mm |
| Rack-assembly possible | false |
| IO link master | false |
| Supporting protocol for Foundation Fieldbus | false |
| Supporting protocol for CAN | false |
| Supporting protocol for PROFINET CBA | false |
| Rail mounting possible | true |
| Voltage type (supply voltage) | AC/DC |
| Supporting protocol for PROFINET IO | false |
| Radio standard WLAN 802.11 | false |
| Supply voltage AC 50 Hz | 52.8 V |
| Supporting protocol for other bus systems | false |
| Supporting protocol for DeviceNet Safety | false |
| Supply voltage AC 60 Hz | 40.8 V |
| Number of digital inputs | 8 |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |
| Supporting protocol for ASI | false |
| Supply voltage DC | 57.6 V |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.