Simatic Et 200sp cho cấu hình cá nhân hóa.
Thông tin kỹ thuật:
BaseUnit BU20-P16+A0+2D
BU-TYPE U0
Đơn vị đóng gói: 10 cái
Cổng cắm, không có cổng AUX
Rộng x Cao: 20mm x 117mm
Khả năng mở rộng lên đến 64 mô-đun I/O
Hỗ trợ PROFINET và PROFIBUS
Các mô-đun với chức năng tiêu chuẩn (ST) và chức năng mở rộng (HF/HS)
Các mô-đun với chức năng cơ bản (BA) cho ứng dụng nhạy cảm về giá
Các biến thể an toàn cho ứng dụng lên đến SIL 3 / PLe
Bộ khởi động động cơ tích hợp cho động cơ có công suất lên đến 5,5 kW
Đồng hồ đo năng lượng và IO-Link master (V1.1.)
Lợi ích cho khách hàng:
Dễ ứng dụngvới công nghệ kết nối PROFINET và đấu dây không cần dụng cụ.
Cải thiện khả năng tiếp cận hệ thống dây nhờ cách bố trí mới của bộ nhả lò xo.
Hoán đổi nóng các mô-đun và hộp đầu cuối trong quá trình vận hành.
Cấu hình có thể mở rộng và tối ưu hóa chi phí cho trạm ET 200SP.
Cung cấp một phạm vi mô-đun rất toàn diện cho các ứng dụng khác nhau.
Đảm bảo tính năng chẩn đoán chính xác cho từng kênh.
Khả năng thích ứng với mọi tác vụ tự động hóa thông qua nhiều mô-đun truyền thông và công nghệ khác.
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links |
####
| FEATURE | VALUE |
| Output voltage DC | 120 V |
| Rack-assembly possible | false |
| Output voltage DC | 0 V |
| Depth | 35 mm |
| Output voltage AC 60 Hz | 0 V |
| Type of output voltage | AC/DC |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Input voltage AC 60 Hz | 277 V |
| Input voltage AC 50 Hz | 277 V |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Input voltage DC | 0 V |
| Input voltage DC | 120 V |
| Width | 20 mm |
| With integrated power supply | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| Number of slots | 1 |
| Input voltage AC 60 Hz | 0 V |
| System accessory | true |
| Output voltage AC 50 Hz | 277 V |
| Height | 117 mm |
| Suitable for safety functions | false |
| Front built-in possible | false |
| Output voltage AC 50 Hz | 0 V |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Input voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Output voltage AC 60 Hz | 277 V |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |
| With pluggable modules, communication modules | false |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| With pluggable modules, others | false |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Rail mounting possible | true |
| With pluggable modules, communication modules | false |
| With pluggable modules, others | false |
| Suitable for safety functions | false |
| Output voltage AC 60 Hz | 0 V |
| Input voltage DC | 0 V |
| System accessory | true |
| Rack-assembly possible | false |
| Rail mounting possible | true |
| Wall mounting/direct mounting | false |
| With pluggable modules, central modules | false |
| Input voltage AC 60 Hz | 0 V |
| Output voltage DC | 120 V |
| Input voltage AC 60 Hz | 277 V |
| Output voltage AC 50 Hz | 277 V |
| Height | 117 mm |
| Front built-in possible | false |
| Input voltage DC | 120 V |
| Output voltage DC | 0 V |
| Number of slots | 1 |
| Output voltage AC 50 Hz | 0 V |
| With pluggable modules, analogue I/O | true |
| Output voltage AC 60 Hz | 277 V |
| Input voltage AC 50 Hz | 0 V |
| Width | 20 mm |
| With pluggable modules, function and technology modules | true |
| Type of output voltage | AC/DC |
| Depth | 35 mm |
| With integrated power supply | false |
| Input voltage AC 50 Hz | 277 V |
| Appendant operation agent (Ex ib) | false |
| Appendant operation agent (Ex ia) | false |
| With pluggable modules, digital I/O | true |
| Type of voltage (input voltage) | AC/DC |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.