Mô-đun bộ đệm SITOP PSE201U cho cấu hình cá nhân hóa.
Chi tiết kỹ thuật:
Thời gian đệm từ 100 ms đến 10 giây tùy thuộc vào dòng điện tải
Sử dụng tụ điện không cần bảo dưỡng làm thiết bị lưu trữ năng lượng
Có thể kết nối song song tối đa 8 mô-đun để tăng thời gian đệm
Điện áp cung cấp > 20,5 V được báo hiệu bằng đèn LED
Cung cấp nguồn 24 V đáng tin cậy trong nhiều phút hoặc nhiều giờ tùy thuộc vào cấu hình
Lợi ích cho khách hàng:
Đảm bảo hoạt động không bị gián đoạn trong trường hợp mất điện ngắn
Giảm thiểu rủi ro và thiệt hại do mất điện kéo dài
Cung cấp nguồn điện đáng tin cậy cho mọi nhà máy trong bất kỳ ngành công nghiệp nào
Dễ dàng tích hợp với tất cả các bộ cấp nguồn 24 V của dòng sản phẩm SITOP
Additional Information
Support
| Technical Data | Manuals / Links
|
####
| FEATURE | VALUE |
| Height | 125 mm |
| Suitable for network-management | false |
| Bridging time full load | 0.166666666 min |
| Depth | 121 mm |
| Width | 70 mm |
| Weight | 1.2 kg |
| USV- technology | Offline |











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.